Mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania anatangaza nafasi za ajira kwa vijana wa kitanzania wenye elimu ya Shahada, Stashahada, Astashahada, Kidato cha sita na Kidato cha nne

 
Mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania anatangaza nafasi za ajira kwa vijana wa kitanzania wenye elimu ya Shahada, Stashahada, Astashahada, Kidato cha sita na Kidato cha nne












Comments

Popular posts from this blog

CHADEMA hatarini kufutiwa usajili

Mbinu 11 Za Jinsi Ya Kumtongoza Mwanamke Kwa Njia Ya Kuvutia

APPLICATIONS hizi HAPA haziruhusiwi kutoa mikopo mtandaoni