UTEUZI: Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan amefanya uteuzi na mabadiliko ya Viongozi mbalimbali.

 Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan amefanya uteuzi na mabadiliko ya Viongozi mbalimbali. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, uteuzi na mabadiliko ya viongozi hao ni kama ifuatavyo:-






>>>>>>>>>BOFYA HAPA KUTAZAMA UTEUZI NA MABADILIKO YA VIONGOZI<<<<<<<<

Comments

Popular posts from this blog

CHADEMA hatarini kufutiwa usajili

APPLICATIONS hizi HAPA haziruhusiwi kutoa mikopo mtandaoni

Watia nia CHADEMA 55, waibuka na hoja tisa kuhusu ‘no reforms no election’